Siga
Launi | Muna da ɗaruruwan launi don zaɓinku. | ||
Kauri | 7mm, 8mm, 10mm, 12mm suna samuwa. | ||
Girman | 1218*198,1218*168,1218*148,1218*128, 810*130,810*148,800*400,1200*400,600*100 | ||
Maganin saman | Fiye da nau'ikan saman 20, kamar Embossed, Crystal, EIR, Handscraped, Matt, Glossy, Piano da sauransu. | ||
Edge magani | Square Edge, Mold latsa U-tsagi, 3 tube U grovoe, V-Groove tare da zanen, bevel zanen, kakin zuma, padding, latsa da dai sauransu an bayar. | ||
Magani na musamman | Latsa U-tsagi, Fentin V-tsagi, Waxing, Logo fentin a baya, Sauti mai hana ruwa EVA/IXPE | ||
Saka Resistance | AC1, AC2, AC3, AC4, AC5 misali EN13329 | ||
Kayan tushe | 770kg/m³,800kg/m³, 850kg/m³ da 880kg/m³ | ||
Danna tsarin | Unilin Biyu, Arc, Single, Drop, Valing | ||
Hanyar shigarwa | Yawo | ||
Formaldehyde Emission | E1 <=1.5mg/L, ko E0<=0.5mg/L |
Wadanne matsaloli ne EIR Laminate Flooring ke faruwa cikin sauƙi?Yadda za a warware shi?
A matsayin mafi yawan kayan shimfidar ƙasa da na al'ada, kasuwa ta gane EIR Laminate Flooring don farashi mai araha da amfani.A lokaci guda kuma, wasu matsaloli bayan shigar da shimfidar laminate ma sun biyo baya.
1. Rinjaye suna kumbura
A.Yin kumfa a saman bene na laminate: Lokacin da aka goge ƙasa, ɗigon ruwa daga mop ko danshin takalma zai sa ruwa ya taru a saman ƙasa kuma ya shiga daga haɗin gwiwa tare da ƙarancin girma.A wannan yanayin, haɗin gwiwar da ke kan farfajiyar ƙasa sun ɗan yi girma;
B. Shigar ruwa da kumbura a ƙarƙashin bene: Babban abin al'ajabi shi ne cewa haɗin gwiwa yana kumbura cikin nau'i mai nau'i, wuraren da ke kusa da tushen ruwa sun fi nauyi kuma sun fi tsanani, kuma nisa suna ƙara yin lebur.Irin waɗannan matsalolin sune: kusa da gidan wanka, kicin, bututun dumama, magudanan kwandishan na kwandishan, tagogi, da dai sauransu. Idan ruwan ya daɗe yana nutsar da shi, abin da ke faruwa a fili ya daina bayyana, za ku iya buɗe ƙasa don duba ko akwai. alamar ruwa ne;
C.Laminate itaceKumburi na ƙasa gajere: Ana bayyana shi azaman kumburi na kowane ɗan gajeren gefen haɗin gwiwa na bene mai tsayi, wanda gabaɗaya yana haifar da ƙarancin ƙasa.Mafi girma da kumburi, mafi girma danshi na ƙasa.
2. Floor niArched
Ƙaƙwalwar bene saboda fadada ƙasa lokacin da yake damshi kuma a ƙarƙashin aikin zafin jiki, girman girman yana ƙaruwa kuma ƙasa yana haɗuwa da ƙarfi kuma ba zai iya shimfiɗa shi ba.Yana iya kumbura sama da baka.Dalilan sune kamar haka:
A. Bayan an jiƙa ƙasa, ƙarar ƙasa yana ƙaruwa, yana haifar da baka;
B.Lokacin kwanciya ƙasa, lokacin rani ne, kuma ana shigar da makullai sosai.Sabili da haka, lokacin da zafin muhalli ya karu sosai, bene yana faɗaɗa tare da haɓakar yanayin muhalli.Domin taron yana da tsauri, babu inda za a tsawaita, wanda ke haifar da al'amari mai ban tsoro;
C.Babu haɗin haɗin gwiwa tsakanin bango da bene ko haɗin haɓaka ba a tanadi isashen ba.Lokacin da kasan yana da ɗanɗano kuma ya faɗaɗa, ƙasa ba ta da inda za ta faɗaɗa, wanda ke haifar da ƙasa zuwa baka;
D.Dakin a buɗe yake: Lokacin shigar da bene a cikin ɗakuna fiye da biyu, ba a sanya kayan ɗamara a murfin ƙofar.Lokacin da zafi da zafi suka yi yawa, sai kasan ɗakunan biyun ya miƙe a kwance, wanda hakan ya sa ƙofar ɗakin ta shiga tsakani da juna tare da harba falon;
E.Ƙwararren haɓaka yana cike da kusoshi na baseboard ko plaster, putty, block block, da dai sauransu, wanda ya sa bene ya kasa shimfiɗawa kuma yana haifar da bene zuwa baka;
F. A lokacin aikin shigarwa, abubuwa na waje sun kasance a ƙarƙashin bene, suna haifar da arching;
G. Tushen tushe a ƙarƙashin bene yana baka.Misali, an riga an sami katako mai ƙarfi akan asalin ƙasa kafin shigar da bene.Bayan an shigar da bene, asalin bene yana da ɗanɗano kuma an ɗaure shi, yana haifar da bene;
H.Kafin a shimfiɗa ƙasa, fim ɗin da ke tabbatar da danshi ba ya cikin wurin ko kuma hatimin ba ta da ƙarfi, kuma danshin ya shiga cikin ƙasa ta fim ɗin da ke tabbatar da danshi, kuma ƙasa tana kwance.
3.FloorCtarko
A. Ƙasa marar daidaituwa: Pave thelaminated dabelokacin da ƙasa ba ta da daidaituwa, kuma bayan wani lokaci na amfani, an saki manne tsakanin benaye kuma akwai rata;
B.Less sizing: bene yana zafi a cikin hunturu, iska ta bushe, jirgin saman bene yana raguwa, manne haɗin haɗin gwiwa bai isa ba, kuma ƙarfin bai isa ba, wanda ya sa ƙasa ta tsage;
C. Akwai abubuwa masu nauyi a gefe: daidaitattun bene da za a gyara ana danna shi ta hanyar abu mai nauyi a cikin saman, ta yadda benen ba zai iya raguwa ba kuma ya fashe;Irin wannan ɗaki za a gan shi a lokacin rani, kuma idan dumama ya zo a cikin hunturu yana nuna tsagewa;
D.Damina kuma na yawan faruwar wannan matsala.
4. Abubuwan da aka bayar na EIR Laminate Flooring Surface shortcomings
A. Digowar kusurwa: Ƙaƙwalwar bene a lokacin aikin sarrafawa, ma'aikatan ginin ba su kula da aikin ginin ba ko kuma shebur ya karye lokacin da aka share manne bayan ginin, wanda ya sa kusurwoyi na bene ya fadi;
B. Layer Layer ya faɗi: Bayan an gama ginin, kayan aiki masu kaifi ko abubuwa masu nauyi sun faɗi kuma suna lalata ƙasa, wanda ke shafar bayyanar bene;ko kuma a lokacin aikin bene, ba a lika shi da kyau a saman Layer da substrate ba.Bayan yin amfani da shi na wani lokaci, an lalata Layer Layer da substrate;
C. Scratches: Lokacin motsi kayan daki ko abubuwa masu nauyi a ƙasa, akwai kusoshi ko yashi da sauran tarkace tsakanin ƙasa da abubuwan.Jawo a ƙasa yana haifar da lalacewa ga ƙasan lalacewa ko kuma yana nuna ɓarna a fili;tsarin kulawa: kakin zuma Patch ko canza bene.
5.sautin
Matsalar hayaniyar bene tana da abubuwa masu zuwa:
A. Sautin juzu'i ne tsakanin makullin bene;saboda makullin suna da madaidaicin madaidaicin kuma an haɗa su sosai, bayan ginin da ba a haɗa da manne ba, ɓangaren ɓoye na makullin na iya nuna sautin "ƙuƙuwa";Halin da wuya ya bayyana lokacin da bene yana cikin yanayi mai kyau.
B.Sautin saman bene ne da layin siket;lokacin da aka shigar da layin siket ɗin sosai zuwa ƙasa, yana iya haifar da hayaniya da hayaniya tsakanin ƙasa da layin siket.
C. Matsalar ƙasa shine tushen hayaniyar ƙasa.Idan kasan zai iya kai tsayin kasa da mita uku a cikin ma'auni na mita biyu, za a rage hayaniyar kasa sosai.
D. Kauri na katifa na bene ya zarce ma'auni, wanda ke haifar da elasticity mai yawa.
E. Rashin isassun wuraren haɗin gwiwa da aka tanada, yana haifar da ƙayyadaddun faɗaɗawar bene, da ɗan nakasar da ba a iya gani ba a tsawon ko nisa na bene.
F. Rashin isasshen saurin keel zai haifar dalaminatedbene da keel ba za a haɗa su cikin aminci ba, wanda zai haifar da zamewa tsakanin itacen da itace don yin hayaniya.
Sama Akwai
Babban Rumbun Sama
Piano Surface
Fuskar Hannu
Yanayin madubi
Farashin EIR
Karamin Rumbun Sama
Gaskiya Itace Surface
Crystal Surface
Tsakanin Ƙwararren Ƙwararren Ƙasa
Danna Tsarin Akwai
Haɗin gwiwa Akwai
Akwai Launukan Baya
Akwai Jiyya Na Musamman
Gwajin inganci
Gwajin injin dubawa
Gwaji Mai Kyau
Cikakkun Fakitin Laminate Flooring
Jerin Shiryawa | ||||||||
Girman | pcs/ctn | m2/ctn | ctns/pallet | pls/20'ci gaba | ctns/20'ci gaba | kg/ctn | m2/20' ci gaba | kgs/20'ci gaba |
1218*198*7mm | 10 | 2.41164 | 70 | 20 | 1400 | 15 | 3376.296 | 21400 |
1218*198*8mm | 10 | 2.41164 | 60 | 20 | 1200 | 17.5 | 2893.97 | 21600 |
1218*198*8mm | 8 | 1.929312 | 70 | 20 | 1400 | 14 | 2701 | 20000 |
1218*198*10mm | 9 | 2.170476 | 55 | 20 | 1100 | 17.9 | 2387.5236 | 20500 |
1218*198*10mm | 7 | 1.688148 | 70 | 20 | 1400 | 13.93 | 2363.4072 | 20500 |
1218*198*12mm | 8 | 1.929312 | 50 | 20 | 1000 | 20 | 1929.312 | 20600 |
1218*198*12mm | 6 | 1.446984 | 65 | 20 | 1300 | 15 | 1881 | 19900 |
1215*145*8mm | 12 | 2.1141 | 60 | 20 | 1200 | 15.5 | 2536 | 19000 |
1215*145*10mm | 10 | 1.76175 | 65 | 20 | 1300 | 14.5 | 2290.275 | 19500 |
1215*145*12mm | 10 | 1.76175 | 52 | 20 | 1040 | 17.5 | 1832 | 18600 |
810*130*8mm | 30 | 3.159 | 45 | 20 | 900 | 21 | 2843.1 | 19216 |
810*130*10mm | 24 | 2.5272 | 45 | 20 | 900 | 21 | 2274.48 | 19216 |
810*130*12mm | 20 | 2.106 | 45 | 20 | 900 | 21 | 1895.4 | 19216 |
810*150*8mm | 30 | 3.645 | 40 | 20 | 800 | 24.5 | 2916 | 19608 |
810*150*10mm | 24 | 2.916 | 40 | 20 | 800 | 24.5 | 2332.8 | 19608 |
810*150*12mm | 20 | 2.43 | 40 | 20 | 800 | 24.5 | 1944 | 19608 |
810*103*8mm | 45 | 3.75435 | 32 | 24 | 768 | 27.2 | 2883 | 21289.6 |
810*103*12mm | 30 | 2.5029 | 32 | 24 | 768 | 26 | 1922 | 20368 |
1220*200*8mm | 8 | 1.952 | 70 | 20 | 1400 | 14.5 | 2732 | 20700 |
1220*200*12mm | 6 | 1.464 | 65 | 20 | 1300 | 15 | 1903 | 19900 |
1220*170*12mm | 8 | 1.6592 | 60 | 20 | 1200 | 17 | 1991 | 20800 |
Warehouse
Load ɗin Kwantenan Laminate -- Pallet
Warehouse
Load ɗin Kwantenan Laminate -- Karton
Aikace-aikace
1. Koyar da ku yadda ake shigar da shimfidar laminate da kanku
Mataki 1: Shirya kayan aiki
Kayan aikin da ake buƙata:
1. Wuka mai amfani;2. Ma'aunin tef;3. Fensir ;4. Hannun gani;5. Spacer;6. Guduma ;7. Sanda mai girgiza
Abubuwan buƙatun:
1. Laminate bene 2. Nail 3. Ƙarƙashin ƙasa
Mataki 2: Shiri kafin shigarwa
1. Laminate bene ya dace da yanayin
Da fatan za a sanya shimfidar laminate da kuka saya a cikin dakin don a shimfiɗa aƙalla kwanaki 2 gaba, kuma ku ba su isasshen lokaci don daidaitawa da faɗaɗa ko raguwar yanayin ɗakin da zafi.Wannan yana hana lanƙwasawa ko wasu matsalolin bayan shigarwa.
2. Cire siket ɗin
Cire layin siket ɗin da ke akwai daga bango ta amfani da mashaya pry.Ajiye sashin a gefe kuma a sake shigar da shi.Ya kamata a sanya laminate mai iyo (irin da aka yi amfani da shi a cikin wannan aikin) a kan wani wuri mai wuya, mai santsi, kamar vinyl.Idan filin da ke akwai ya lalace, cire shi don fallasa benen.
Mataki 3: Fara shigarwa
Shigarwa tushe kayan
1. Tushen shigarwa
Shigar da matashin zuwa benen laminate mai iyo.Cire tarkace, ƙusoshi da sauran tarkace daga bene.Kada ku zoba kusa da tsiri, yi amfani da wuka mai amfani don sare su idan an buƙata.Kumfa mai kumfa na iya rage sautin kuma taimakawa bene ya ji daɗaɗɗen ƙarfi da dorewa.
2. Tsara shimfidar wuri
Don ƙayyade shugabanci na katako, la'akari da wane bango ya fi tsayi kuma mafi tsayi.Guji kunkuntar tsiri akan bangon mai da hankali.Tsayin da ke jere na ƙarshe ya kamata ya zama aƙalla faɗin inci 2.Zana hoto akan tazarar inci 1/4 na kowane bango.
Lura: Idan faɗin layin ƙarshe bai wuce inci 2 ba, ƙara wannan faɗin zuwa faɗin dukkan allo ɗin a raba shi da 2, sannan a yanke layuka na farko da na ƙarshe na allunan zuwa wannan faɗin.
3. Yanke aikin
Dangane da shimfidar ku, kuna iya buƙatar yage ko yanke layin farko na alluna a tsayi.Idan kuna amfani da zato na lantarki, yanke gefen da aka gama zuwa ƙasa;idan kuna amfani da abin gani na hannu, yanke gefen da aka gama sama.Lokacin yankan alluna, yi amfani da matsi don gyara allunan.
4. Ajiye sarari
Kayayyakin shimfidar shimfidar wuri suna buƙatar sarari da za a ɗaure tsakanin bango da katako don barin haɗin haɗin gwiwa na 1/4 inch.Da zarar an shigar da farantin tushe, ba za a iya gani ba.
5. Siyayya jere na farko
Shigar da gefen harshe na katako da ke fuskantar bango (wasu masana'antun sun ba da shawarar cewa ka yanke harshen katakon da ke fuskantar bango).Haɗa katako ɗaya zuwa wani ta hanyar haɗa harsuna da tsagi.Kuna iya haɗa allunan da hannu sosai, ko kuna buƙatar amfani da sandunan ɗaure da guduma a cikin kayan shigarwa don haɗa su tare, ko amfani da tubalan taɓawa don murƙushe haɗin gwiwa tare.Yanke allo na ƙarshe a jere zuwa tsayi (idan yana da tsayin akalla inci 12, ajiye waɗannan ƙananan guda).
6. Sanya wasu layukan
Lokacin shigar da wasu layuka, yi tagulla a cikin layuka da ke kusa da aƙalla inci 12, kamar yadda ake gani akan bangon katako ko bulo.Yawancin lokaci, zaku iya fara sabon layi tare da guntu daga katako mai yanke don ƙare layin da ya gabata.
7. Sanya layin karshe
A cikin jere na ƙarshe, kuna buƙatar zame katakon cikin wuri a wani kusurwa, sannan a hankali sanya shi a cikin wurin tare da mashaya pry.Tabbatar barin haɗin haɗin faɗaɗa inch 1/4 tsakanin jere na ƙarshe da bango.
8. Yanke firam ɗin ƙofar
Kada ku yi ƙoƙarin yanke katako don dacewa da firam ɗin ƙofar.Madadin haka, yi amfani da gani na gefe don yanke firam ɗin ƙofar zuwa kusan 1/16 inch sama da tsayin bene, ta yadda ɗakin allo zai iya zamewa ƙarƙashin firam.Sanya bene mai ɗaure a ƙasa kuma kusa da harsashi.Sanya firam ɗin ƙofar a saman, sannan yanke harsashi zuwa tsayin da ake so.
9. Sake shigar da wasu kayan
Sake shigar da tsiri na ado.Bayan da katako ya kasance a wurin, yi amfani da guduma da ƙusoshi don sake shigar da datsa siket ɗin bene.Sa'an nan kuma, shigar da gyare-gyaren takalmi a kan haɗin haɓaka kuma yi amfani da ɗigon canji don haɗa laminate zuwa saman da ke kusa, kamar tayal ko kafet.Kada ku ƙusa shi a ƙasa, amma ku ƙusa shi a kan kayan ado da bango.
2. Laminate bene danna tsarin
Ya haɗa da tsarin danna daban-daban, kawai danna siffar ya bambanta, amma hanyar shigarwa iri ɗaya.
Sunan sa, danna sau ɗaya, danna sau biyu, danna Arc, danna dannawa, danna Unilin, danna Valinge.
3. Sabon tsarin kulle bene na Laminate
12mm Drop danna laminate bene mafi kyawun fa'ida shine Shigarwa da sauri, Ajiye ƙarin 50% shigar da lokutan shimfidar katako na laminate.